django - en to cy translation catalogue (277 entries)

en: Afrikaans
cy: Affricaneg

en: Arabic
cy: Arabeg

en: Asturian
cy: Astwrieg

en: Azerbaijani
cy: Azerbaijanaidd

en: Bulgarian
cy: Bwlgareg

en: Belarusian
cy: Belarwseg

en: Bengali
cy: Bengaleg

en: Breton
cy: Llydaweg

en: Bosnian
cy: Bosnieg

en: Catalan
cy: Catalaneg

en: Czech
cy: Tsieceg

en: Welsh
cy: Cymraeg

en: Danish
cy: Daneg

en: German
cy: Almaeneg

en: Greek
cy: Groegedd

en: English
cy: Saesneg

en: Australian English
cy: Saesneg Awstralia

en: British English
cy: Saesneg Prydain

en: Spanish
cy: Sbaeneg

en: Argentinian Spanish
cy: Sbaeneg Ariannin

en: Mexican Spanish
cy: Sbaeneg Mecsico

en: Nicaraguan Spanish
cy: Sbaeneg Nicaragwa

en: Venezuelan Spanish
cy: Sbaeneg Feneswela

en: Estonian
cy: Estoneg

en: Basque
cy: Basgeg

en: Persian
cy: Persieg

en: Finnish
cy: Ffinneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: Frisian
cy: Ffrisieg

en: Irish
cy: Gwyddeleg

en: Galician
cy: Galisieg

en: Hebrew
cy: Hebraeg

en: Croatian
cy: Croasieg

en: Hungarian
cy: Hwngareg

en: Indonesian
cy: Indoneseg

en: Icelandic
cy: Islandeg

en: Italian
cy: Eidaleg

en: Japanese
cy: Siapanëeg

en: Georgian
cy: Georgeg

en: Kazakh
cy: Casacstanaidd

en: Khmer
cy: Chmereg

en: Kannada
cy: Canadeg

en: Korean
cy: Corëeg

en: Luxembourgish
cy: Lwcsembergeg

en: Lithuanian
cy: Lithwaneg

en: Latvian
cy: Latfieg

en: Macedonian
cy: Macedoneg

en: Malayalam
cy: Malaialam

en: Mongolian
cy: Mongoleg

en: Burmese
cy: Byrmaneg

en: Norwegian Bokmal
cy: Bocmal Norwyeg

en: Nepali
cy: Nepaleg

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: Norwegian Nynorsk
cy: Ninorsk Norwyeg

en: Ossetic
cy: Osetieg

en: Punjabi
cy: Pwnjabi

en: Polish
cy: Pwyleg

en: Portuguese
cy: Portiwgaleg

en: Brazilian Portuguese
cy: Portiwgaleg Brasil

en: Romanian
cy: Romaneg

en: Russian
cy: Rwsieg

en: Slovak
cy: Slofaceg

en: Slovenian
cy: Slofeneg

en: Albanian
cy: Albaneg

en: Serbian
cy: Serbeg

en: Serbian Latin
cy: Lladin Serbiaidd

en: Swedish
cy: Swedeg

en: Telugu
cy: Telwgw

en: Thai
cy: Tai

en: Turkish
cy: Twrceg

en: Tatar
cy: Tatareg

en: Udmurt
cy: Wdmwrteg

en: Ukrainian
cy: Wcreineg

en: Urdu
cy: Wrdw

en: Vietnamese
cy: Fietnameg

en: Simplified Chinese
cy: Tsieinëeg Syml

en: Traditional Chinese
cy: Tseinëeg Traddodiadol

en: Site Maps
cy: Mapiau Safle

en: Static Files
cy: Ffeiliau Statig

en: Syndication
cy: Syndicetiad

en: Web Design
cy: Dylunio Gwe

en: Enter a valid value.
cy: Rhowch werth dilys.

en: Enter a valid URL.
cy: Rhowch URL dilys.

en: Enter a valid integer.
cy: Rhowch gyfanrif dilys.

en: Enter a valid email address.
cy: Rhowch gyfeiriad ebost dilys.

en: Enter a valid 'slug' consisting of letters, numbers, underscores or hyphens.
cy: Rhowch 'falwen' dilys yn cynnwys llythrennau, rhifau, tanlinellau neu cysylltnodau.

en: Enter a valid IPv4 address.
cy: Rhowch gyfeiriad IPv4 dilys.

en: Enter a valid IPv6 address.
cy: Rhowch gyfeiriad IPv6 dilys.

en: Enter a valid IPv4 or IPv6 address.
cy: Rhowch gyfeiriad IPv4 neu IPv6 dilys.

en: Enter only digits separated by commas.
cy: Rhowch ddigidau wedi'i gwahanu gan gomas yn unig.

en: Ensure this value is %(limit_value)s (it is %(show_value)s).
cy: Sicrhewch taw y gwerth yw %(limit_value)s (%(show_value)s yw ar hyn o bryd).

en: Ensure this value is less than or equal to %(limit_value)s.
cy: Sicrhewch fod y gwerth hwn yn fwy neu'n llai na %(limit_value)s.

en: Ensure this value is greater than or equal to %(limit_value)s.
cy: Sicrhewch fod y gwerth yn fwy na neu'n gyfartal â %(limit_value)s.

en: Ensure this value has at least %(limit_value)d character (it has %(show_value)d). | Ensure this value has at least %(limit_value)d characters (it has %(show_value)d).
cy[0]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn oleiaf %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[1]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn oleiaf %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[2]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn oleiaf %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[3]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn oleiaf %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).

en: Ensure this value has at most %(limit_value)d character (it has %(show_value)d). | Ensure this value has at most %(limit_value)d characters (it has %(show_value)d).
cy[0]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn ddim mwy na %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[1]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn ddim mwy na %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[2]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn ddim mwy na %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).
cy[3]: Sicrhewch fod gan y gwerth hwn ddim mwy na %(limit_value)d nod (mae ganddo %(show_value)d).

en: Ensure that there are no more than %(max)s digit in total. | Ensure that there are no more than %(max)s digits in total.
cy[0]: Sicrhewch nad oes mwy nag %(max)s digid i gyd.
cy[1]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s ddigid i gyd.
cy[2]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s digid i gyd.
cy[3]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s digid i gyd.

en: Ensure that there are no more than %(max)s decimal place. | Ensure that there are no more than %(max)s decimal places.
cy[0]: Sicrhewch nad oes mwy nag %(max)s lle degol.
cy[1]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s le degol.
cy[2]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s lle degol.
cy[3]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s lle degol.

en: Ensure that there are no more than %(max)s digit before the decimal point. | Ensure that there are no more than %(max)s digits before the decimal point.
cy[0]: Sicrhewch nad oes mwy nag %(max)s digid cyn y pwynt degol.
cy[1]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s ddigid cyn y pwynt degol.
cy[2]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s digid cyn y pwynt degol.
cy[3]: Sicrhewch nad oes mwy na %(max)s digid cyn y pwynt degol.

en: and
cy: a

en: %(model_name)s with this %(field_labels)s already exists.
cy: Mae %(model_name)s gyda'r %(field_labels)s hyn yn bodoli'n barod.

en: Value %(value)r is not a valid choice.
cy: Nid yw gwerth %(value)r yn ddewis dilys.

en: This field cannot be null.
cy: Ni all y maes hwn fod yn 'null'.

en: This field cannot be blank.
cy: Ni all y maes hwn fod yn wag.

en: %(model_name)s with this %(field_label)s already exists.
cy: Mae %(model_name)s gyda'r %(field_label)s hwn yn bodoli'n barod.

en: Field of type: %(field_type)s
cy: Maes o fath: %(field_type)s

en: Integer
cy: cyfanrif

en: '%(value)s' value must be an integer.
cy: Rhaid i'r gwerth '%(value)s' fod yn gyfanrif.

en: '%(value)s' value must be either True or False.
cy: Rhaid i werth '%(value)s' for unai'n True neu False.

en: Boolean (Either True or False)
cy: Boleaidd (Unai True neu False)

en: String (up to %(max_length)s)
cy: String (hyd at %(max_length)s)

en: Comma-separated integers
cy: Cyfanrifau wedi'u gwahanu gan gomas

en: '%(value)s' value has an invalid date format. It must be in YYYY-MM-DD format.
cy: Mae gan werth '%(value)s' fformat dyddiad annilys. Rhaid iddo fod yn y fformat BBBB-MM-DD.

en: '%(value)s' value has the correct format (YYYY-MM-DD) but it is an invalid date.
cy: Mae'r gwerth '%(value)s' yn y fformat cywir (BBBB-MM-DD) ond mae'r dyddiad yn annilys

en: Date (without time)
cy: Dyddiad (heb amser)

en: '%(value)s' value has an invalid format. It must be in YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ] format.
cy: Mae '%(value)s' mewn fformat annilys. Rhaid iddo fod yn y fformat BBBB-MM-DD AA:MM[:ee[.uuuuuu]][CA]

en: '%(value)s' value has the correct format (YYYY-MM-DD HH:MM[:ss[.uuuuuu]][TZ]) but it is an invalid date/time.
cy: Mae '%(value)s' yn y fformat cywir (BBBB-MM-DD AA:MM[:ee[.uuuuuu]][CA]) on mae'n ddyddiad/amser annilys.

en: Date (with time)
cy: Dyddiad (gydag amser)

en: '%(value)s' value must be a decimal number.
cy: Rhaid i '%(value)s' fod yn ddegolyn.

en: Decimal number
cy: Rhif degol

en: Email address
cy: Cyfeiriad ebost

en: File path
cy: Llwybr ffeil

en: '%(value)s' value must be a float.
cy: Rhaid i '%(value)s' fod yn rif pwynt arnawf.

en: Floating point number
cy: Rhif pwynt symudol

en: Big (8 byte) integer
cy: Cyfanrif mawr (8 beit)

en: IPv4 address
cy: Cyfeiriad IPv4

en: IP address
cy: cyfeiriad IP

en: '%(value)s' value must be either None, True or False.
cy: Rhaid i '%(value)s' gael y gwerth None, True neu False.

en: Boolean (Either True, False or None)
cy: Boleaidd (Naill ai True, False neu None)

en: Positive integer
cy: Cyfanrif positif

en: Positive small integer
cy: Cyfanrif bach positif

en: Slug (up to %(max_length)s)
cy: Malwen (hyd at %(max_length)s)

en: Small integer
cy: Cyfanrif bach

en: Text
cy: Testun

en: '%(value)s' value has an invalid format. It must be in HH:MM[:ss[.uuuuuu]] format.
cy: Mae gan y gwerth '%(value)s' fformat annilys. Rhaid iddo fod yn y fformat AA:MM[:ee[.uuuuuu]].

en: '%(value)s' value has the correct format (HH:MM[:ss[.uuuuuu]]) but it is an invalid time.
cy: Mae'r gwerth '%(value)s' yn y fformat cywir AA:MM[:ee[.uuuuuu]] ond mae'r amser yn annilys.

en: Time
cy: Amser

en: Raw binary data
cy: Data deuol crai

en: File
cy: Ffeil

en: Image
cy: Delwedd

en: Foreign Key (type determined by related field)
cy: Allwedd Estron (math yn ddibynol ar y maes cysylltiedig)

en: One-to-one relationship
cy: Perthynas un-i-un

en: Many-to-many relationship
cy: Perthynas llawer-i-lawer

en: This field is required.
cy: Mae angen y maes hwn.

en: Enter a whole number.
cy: Rhowch cyfanrif.

en: Enter a number.
cy: Rhowch rif.

en: Enter a valid date.
cy: Rhif ddyddiad dilys.

en: Enter a valid time.
cy: Rhowch amser dilys.

en: Enter a valid date/time.
cy: Rhowch ddyddiad/amser dilys.

en: No file was submitted. Check the encoding type on the form.
cy: Ni anfonwyd ffeil.  Gwiriwch math yr amgodiad ar y ffurflen.

en: No file was submitted.
cy: Ni anfonwyd ffeil.

en: The submitted file is empty.
cy: Mae'r ffeil yn wag.

en: Ensure this filename has at most %(max)d character (it has %(length)d). | Ensure this filename has at most %(max)d characters (it has %(length)d).
cy[0]: Sicrhewch fod gan enw'r ffeil ar y mwyaf %(max)d nod (mae ganddo %(length)d).
cy[1]: Sicrhewch fod gan enw'r ffeil ar y mwyaf %(max)d nod (mae ganddo %(length)d).
cy[2]: Sicrhewch fod gan enw'r ffeil ar y mwyaf %(max)d nod (mae ganddo %(length)d).
cy[3]: Sicrhewch fod gan enw'r ffeil ar y mwyaf %(max)d nod (mae ganddo %(length)d).

en: Please either submit a file or check the clear checkbox, not both.
cy: Nail ai cyflwynwych ffeil neu dewisiwch y blwch gwiriad, ond nid y ddau.

en: Upload a valid image. The file you uploaded was either not an image or a corrupted image.
cy: Llwythwch ddelwedd dilys. Doedd y ddelwedd a lwythwyd ddim yn ddelwedd dilys, neu roedd yn ddelwedd llygredig.

en: Select a valid choice. %(value)s is not one of the available choices.
cy: Dewiswch ddewisiad dilys. Nid yw %(value)s yn un o'r dewisiadau sydd ar gael.

en: Enter a list of values.
cy: Rhowch restr o werthoedd.

en: Enter a complete value.
cy: Rhowch werth cyflawn.

en: (Hidden field %(name)s) %(error)s
cy: (Maes cudd %(name)s) %(error)s

en: ManagementForm data is missing or has been tampered with
cy: Mae data ManagementForm ar goll neu mae rhywun wedi ymyrryd ynddo

en: Please submit %d or fewer forms. | Please submit %d or fewer forms.
cy[0]: Cyflwynwch %d neu lai o ffurflenni.
cy[1]: Cyflwynwch %d neu lai o ffurflenni.
cy[2]: Cyflwynwch %d neu lai o ffurflenni.
cy[3]: Cyflwynwch %d neu lai o ffurflenni.

en: Please submit %d or more forms. | Please submit %d or more forms.
cy[0]: Cyflwynwch %d neu fwy o ffurflenni.
cy[1]: Cyflwynwch %d neu fwy o ffurflenni.
cy[2]: Cyflwynwch %d neu fwy o ffurflenni.
cy[3]: Cyflwynwch %d neu fwy o ffurflenni.

en: Order
cy: Trefn

en: Delete
cy: Dileu

en: Please correct the duplicate data for %(field)s.
cy: Cywirwch y data dyblyg ar gyfer %(field)s.

en: Please correct the duplicate data for %(field)s, which must be unique.
cy: Cywirwch y data dyblyg ar gyfer %(field)s, sydd yn gorfod bod yn unigryw.

en: Please correct the duplicate data for %(field_name)s which must be unique for the %(lookup)s in %(date_field)s.
cy: Cywirwch y data dyblyg ar gyfer %(field_name)s sydd yn gorfod bod yn unigryw ar gyfer  %(lookup)s yn %(date_field)s.

en: Please correct the duplicate values below.
cy: Cywirwch y gwerthoedd dyblyg isod.

en: The inline foreign key did not match the parent instance primary key.
cy: Nid yw'r allwedd estron mewnlin yn cydfynd gyda allwedd gynradd enghraifft y rhiant.

en: Select a valid choice. That choice is not one of the available choices.
cy: Dewiswch ddewisiad dilys.  Nid yw'r dewisiad yn un o'r dewisiadau sydd ar gael.

en: "%(pk)s" is not a valid value for a primary key.
cy: Nid yw "%(pk)s" yn werth dilys ar gyfer allwedd cynradd.

en: %(datetime)s couldn't be interpreted in time zone %(current_timezone)s; it may be ambiguous or it may not exist.
cy: Ni ellir dehongli %(datetime)s yn y gylchfa amser %(current_timezone)s; mae'n amwys neu ddim yn bodoli.

en: Currently
cy: Ar hyn o bryd

en: Change
cy: Newid

en: Clear
cy: Clirio

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: yes,no,maybe
cy: ie,na,efallai

en: %(size)d byte | %(size)d bytes
cy[0]: %(size)d beit
cy[1]: %(size)d beit
cy[2]: %(size)d beit
cy[3]: %(size)d beit

en: p.m.
cy: y.h.

en: a.m.
cy: y.b.

en: PM
cy: YH

en: AM
cy: YB

en: midnight
cy: canol nos

en: noon
cy: canol dydd

en: Monday
cy: Dydd Llun

en: Tuesday
cy: Dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: Dydd Mercher

en: Thursday
cy: Dydd Iau

en: Friday
cy: Dydd Gwener

en: Saturday
cy: Dydd Sadwrn

en: Sunday
cy: Dydd Sul

en: Mon
cy: Llu

en: Tue
cy: Maw

en: Wed
cy: Mer

en: Thu
cy: Iau

en: Fri
cy: Gwe

en: Sat
cy: Sad

en: Sun
cy: Sul

en: January
cy: Ionawr

en: February
cy: Chwefror

en: March
cy: Mawrth

en: April
cy: Ebrill

en: May
cy: Mai

en: June
cy: Mehefin

en: July
cy: Gorffenaf

en: August
cy: Awst

en: September
cy: Medi

en: October
cy: Hydref

en: November
cy: Tachwedd

en: December
cy: Rhagfyr

en: jan
cy: ion

en: feb
cy: chw

en: mar
cy: maw

en: apr
cy: ebr

en: may
cy: mai

en: jun
cy: meh

en: jul
cy: gor

en: aug
cy: aws

en: sep
cy: med

en: oct
cy: hyd

en: nov
cy: tach

en: dec
cy: rhag

[ctx: abbrev. month]
en: Jan.
cy: Ion.

[ctx: abbrev. month]
en: Feb.
cy: Chwe.

[ctx: abbrev. month]
en: March
cy: Mawrth

[ctx: abbrev. month]
en: April
cy: Ebrill

[ctx: abbrev. month]
en: May
cy: Mai

[ctx: abbrev. month]
en: June
cy: Meh.

[ctx: abbrev. month]
en: July
cy: Gorff.

[ctx: abbrev. month]
en: Aug.
cy: Awst

[ctx: abbrev. month]
en: Sept.
cy: Medi

[ctx: abbrev. month]
en: Oct.
cy: Hydr.

[ctx: abbrev. month]
en: Nov.
cy: Tach.

[ctx: abbrev. month]
en: Dec.
cy: Rhag.

[ctx: alt. month]
en: January
cy: Ionawr

[ctx: alt. month]
en: February
cy: Chwefror

[ctx: alt. month]
en: March
cy: Mawrth

[ctx: alt. month]
en: April
cy: Ebrill

[ctx: alt. month]
en: May
cy: Mai

[ctx: alt. month]
en: June
cy: Mehefin

[ctx: alt. month]
en: July
cy: Gorffenaf

[ctx: alt. month]
en: August
cy: Awst

[ctx: alt. month]
en: September
cy: Medi

[ctx: alt. month]
en: October
cy: Hydref

[ctx: alt. month]
en: November
cy: Tachwedd

[ctx: alt. month]
en: December
cy: Rhagfyr

en: This is not a valid IPv6 address.
cy: Nid yw hwn yn gyfeiriad IPv6 dilys.

en: or
cy: neu

en: %d year | %d years
cy[0]: %d blwyddyn
cy[1]: %d flynedd
cy[2]: %d blwyddyn
cy[3]: %d blwyddyn

en: %d month | %d months
cy[0]: %d mis
cy[1]: %d  fis
cy[2]: %d mis
cy[3]: %d mis

en: %d week | %d weeks
cy[0]: %d wythnos
cy[1]: %d wythnos
cy[2]: %d wythnos
cy[3]: %d wythnos

en: %d day | %d days
cy[0]: %d diwrnod
cy[1]: %d ddiwrnod
cy[2]: %d diwrnod
cy[3]: %d diwrnod

en: %d hour | %d hours
cy[0]: %d awr
cy[1]: %d awr
cy[2]: %d awr
cy[3]: %d awr

en: %d minute | %d minutes
cy[0]: %d munud
cy[1]: %d funud
cy[2]: %d munud
cy[3]: %d munud

en: 0 minutes
cy: 0 munud

en: Forbidden
cy: Gwaharddedig

en: CSRF verification failed. Request aborted.
cy: Gwirio CSRF wedi methu.  Ataliwyd y cais.

en: You are seeing this message because this HTTPS site requires a 'Referer header' to be sent by your Web browser, but none was sent. This header is required for security reasons, to ensure that your browser is not being hijacked by third parties.
cy: Rydych yn gweld y neges hwn can fod y safle HTTPS hwn angen 'Referer header' i gael ei anfon gan ei porwr, ond ni anfonwyd un.  Mae angen y pennyn hwn ar mwyn diogelwch, i sicrhau na herwgipiwyd eich porwr gan trydydd parti.

en: If you have configured your browser to disable 'Referer' headers, please re-enable them, at least for this site, or for HTTPS connections, or for 'same-origin' requests.
cy: Os ydych wedi analluogi pennynau 'Referer' yn eich porwr yn galluogwch nhw, oleiaf ar gyfer y safle hwn neu ar gyfer cysylltiadau HTTPS neu ar gyfer ceisiadau 'same-origin'.

en: You are seeing this message because this site requires a CSRF cookie when submitting forms. This cookie is required for security reasons, to ensure that your browser is not being hijacked by third parties.
cy: Dangosir y neges hwn oherwydd bod angen cwci CSRF ar y safle hwn pan yn anfon ffurflenni.  Mae angen y cwci ar gyfer diogelwch er mwyn sicrhau nad oes trydydd parti yn herwgipio eich porwr.

en: If you have configured your browser to disable cookies, please re-enable them, at least for this site, or for 'same-origin' requests.
cy: Os ydych wedi analluogi cwcis, galluogwch nhw, oleiaf i'r safle hwn neu ceisiadau 'same-origin'.

en: More information is available with DEBUG=True.
cy: Mae mwy o wybodaeth ar gael gyda DEBUG=True

en: No year specified
cy: Dim blwyddyn wedi’i bennu

en: No month specified
cy: Dim mis wedi’i bennu

en: No day specified
cy: Dim diwrnod wedi’i bennu

en: No week specified
cy: Dim wythnos wedi’i bennu

en: No %(verbose_name_plural)s available
cy: Dim %(verbose_name_plural)s ar gael

en: Future %(verbose_name_plural)s not available because %(class_name)s.allow_future is False.
cy: %(verbose_name_plural)s i'r dyfodol ddim ar gael oherwydd mae %(class_name)s.allow_future yn 'False'.

en: Invalid date string '%(datestr)s' given format '%(format)s'
cy: Rhoddwyd y fformat '%(format)s' i'r llynyn dyddiad annilys '%(datestr)s'

en: No %(verbose_name)s found matching the query
cy: Ni ganfuwyd %(verbose_name)s yn cydweddu â'r ymholiad

en: Page is not 'last', nor can it be converted to an int.
cy: Nid yw'r dudalen yn 'last', ac ni ellir ei drosi i int.

en: Invalid page (%(page_number)s): %(message)s
cy: Tudalen annilys (%(page_number)s): %(message)s

en: Empty list and '%(class_name)s.allow_empty' is False.
cy: Rhestr wag a '%(class_name)s.allow_empty' yn False.

en: Directory indexes are not allowed here.
cy: Ni ganiateir mynegai cyfeiriaduron yma.

en: "%(path)s" does not exist
cy: Nid yw "%(path)s" yn bodoli

en: Index of %(directory)s
cy: Mynegai %(directory)s
